
RATIBA YA MKUTANO WA WAKURUGENZI NA WAKUU WA VITENGO VYA SHERIA UTAKAOFANYIKA TAREHE 28 SEPTEMBA, 2022 KATIKA UKUMBI WA                                        MIKUTANO WA CIVE – UDOM, DODOMA
SIKU YA 1
	MUDA
	TUKIO
	MHUSIKA

	1:30 – 2:30
	Washiriki kuwasili na kujisajili
	Sekretarieti

	2:30 – 2:40
	Mwanasheria Mkuu wa Serikali kuwasili
	NMMS

	2:40 – 2:50
	Dua/sala
	Moderator/MC

	2:50 – 3:15
	Utambulisho

	NMMS

	3:15 – 4.00
	Neno la ukaribisho kutoka kwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali 
	MMS

	4:00 – 4:15
	Picha
	Wote

	4:15 – 5:00
	CHAI
	Wote

	5:00 – 5:50
	Umuhimu na jukumu la Wakurugenzi na Wakuu wa Vitengo vya Huduma za Sheria katika kushauri na kusimamia shughuli na miradi ya Serikali kwa maendeleo ya Taifa
	Bw. Casmir S. Kyuki

	5:50– 6.25
	Majadiliano
	Moderator/MC/Wote

	6:25 – 6;40
	Ujumbe mahsusi kutoka kwa wadau wetu wa maendeleo
	BSAAT

	6:40 -7.30
	Uongozi  na hisia akili
	Uongozi Institute 

	7.30-8.15
	Majadiliano
	wote

	8.15 – 9:05
	CHAKULA CHA MCHANA
	Wote

	9:05 – 9:55
	Maazimio ya Kikao
	Kamati

	9:55 – 10:15
	Neno la shukrani na kuahirisha kikao
	MMS


KAULI MBIU
UTEKELEZAJI WA MAJUKUMU YA SERIKALI UNAOZINGATIA SHERIA NI NYENZO MUHIMU KWA MAENDELEO YA TAIFA

